thaibuff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
thaibuff

all about khun

You are not connected. Please login or register

บอกรักนิชคุณ

nucknick
chika@limited
fonfon
nookika
Kiwi-PaN
yammy
It'sMe
mellow
gitta
violet
chillchill
nuika
nutle
aniss
heykhun
kanmayom
kwankhun
paew
koobkib
KhunMyBoy
Pubpie
yu-i
hottestkhun
Admin
28 posters

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

1บอกรักนิชคุณ Empty บอกรักนิชคุณ Tue Mar 23, 2010 4:23 pm

Admin

Admin
Admin

ไม่รู้บอกรักใคร หรือรักนิชคุณมากแค่ไหน
มาเขียนบอกรักกันได้ที่นี่

http://thaibuff.forumfemina.com

2บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Tue Mar 23, 2010 5:30 pm

hottestkhun

บอกรักนิชคุณเหรอ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดอายจังเลย
คุณเค้ารักตัวเองนะ รักมากมาย อิ้ววววววววววว รักท่านเจ้าคุณ รักซ็อคโกแลต รักพี่วิน 555พี่วินคุณคงไม่เข้าใจ เอาเป็นว่ารักนะจ้ะ อายจังเลยอิอิ

3บอกรักนิชคุณ Empty บอกรักนิชคุณ Tue Mar 23, 2010 8:30 pm

yu-i

ขอสมัครเป็นกีวี่คอยปกป้องน้องคุณน่ะ พวกเราภูมิใจตัวน้องคุณมากรู้ไหม รักคนที่ชื่อ นิชคุณ หรเวชกุล มากกกกกที่สุดเลย อ้ายยยย อายเหมือนกันน่ะเนี่ยEmbarassed

4บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Tue Mar 23, 2010 8:31 pm

Pubpie

ปุ๋ยรักท่านเจ้าคุณมากมายยยยยยยยยย รักสุดใจ จริงๆนะเอิงเอย ^^
อยากให้ท่านเจ้าคุณรักษาสุขภาพนะค่ะ
จะเป็นกำลังใจให้ท่านเจ้าคุณตลอดไปเลยค่ะ

พวกเราประชากรชาวกีวีสัญญา ^^

เขินนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน ฮี่ๆๆๆๆ
Razz Idea

5บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Tue Mar 23, 2010 9:37 pm

KhunMyBoy

รักคุณ เพราะว่าคุณเป็นคุณ

รักคุณ เพราะคุณรักประเทศไทย

รักคุณ เพราะคุณคือความภูมิใจของคนไทย

Nichkhun & 2PM Fighting!!

6บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Wed Mar 24, 2010 12:35 am

koobkib

koobkib

เพราะน้องคุณเป็นคนดีอย่างนี้เสมอต้นเสมอปลาย
ทำให้พี่สาวคนนี้รักแล้วก็จะคอยสนับสนุนน้องชายคนนี้เสมอ
อย่างที่ใครๆก็พูดกัน น้องคุณเป็นสมบัติของชาติไทยเลยนะตอนนี้
เพราะฉะนั้น น้องคุณก็ควรค่าแก่การทะนุถนอมสินะ

รักน้องชายคนนี้มากนะครับ ท้อได้แต่อย่าถอย ทุกคนทางนี้เป็นกำลังใจให้น้องชายคนนี้เสมอ

7บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Wed Mar 24, 2010 11:42 am

paew

รักน้องคุณ Embarassed
รักทุกวันเลยสำหรับคนนี้

ก็คนมันน่าร๊ากกกกกก จุ๊บๆ Wink

8บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Wed Mar 24, 2010 11:54 am

kwankhun

รักคุณเสมอ ไม่ว่าเมื่อไหร่ ก็จะรักน้องคุณต่อไปนะคะ

จะรักและเชื่อมั่นในตัวน้องคุณเสมอค่ะ ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น

สู้ๆนะคะ น้องคุณ ดูแลตัวเองด้วยน้าาา

เพราะตอนนี้น้องคุณเป็นสมบัติของชาติแล้วนะ 5555

รักคุณจริงๆนะ Embarassed

[u]

kanmayom

โอ๊ย เหนื่อย กว่าจะเข้าได้

ไม่พูดร่ำ ทำเพลง ของบอกรักก่อนเลย

ท่านเจ้าคุณณณณณณณณณณเจ้าคะ

บ่าวรักจริง หวังเป็นข้ารับใช้ท่านจริง นะคะ 555555

ขอให้ท่านรักษาสุขภาพด้วยนะเจ้าคะ

แล้วบ่าวจะรอท่านมาเยือนวันที่ 6 นะเจ้าคะ

Ps. คุณตุ๊ สบายดีหรือยังคะ ได้ข่าวว่าไม่ค่อยสบาย

ก้านสมัคร login ตั้งหลายรอบกว่าจะผ่าน คุณตุ๊ลงยันต์อะไรไว้หรือเปล่าเนี้ย 5555

ยังไงคุณตุ๊รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

10บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Fri Mar 26, 2010 12:28 am

heykhun

รัก นายทาสที่รักที่สุด จะคอยเป็นกำลังใจให้ตลอดไป นะ

รักนะ เด็กโง่

11บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Fri Mar 26, 2010 12:34 am

aniss

บอกรักน้องเหรอคะ? ..อายจัง Laughing

..แต่รักแล้วต้องแสดงออกซินะ ..เรียบเรียงคำพูดไม่ถูกค่ะ เพราะเป็นคนคุยไม่เก่ง

เอาเป็นว่า...พี่รักน้องคุณนะคะ ไม่ว่าน้องคุณจะทำอะไร ขอให้น้องคุณรับรู้ไว้เสมอว่ามีคนที่ยังรัก และสนับสนุนน้องคุณอีกมากมาย อย่าท้อนะคะ สู้ให้เต็มที่ค่ะ ^^

งงมั้ยคะ? งงซินะ เขียนเองยังงงเองเลย 555

12บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Fri Mar 26, 2010 1:15 am

Pubpie

วันนี้อดเห็น MCท่านเจ้าคุณเลย
เห้ออออออ คิดถึงอ่ะ
ปุ๋ยคิดถึงคุณจังเลย
Sad Sad

รักษาสุขภาพนะค่ะ
สู้ๆนะ

^^
รักและเชียร์คุณเสมอค่ะ
ประชากรชาวกีวีสู้ๆๆๆๆ
Laughing Surprised

13บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Fri Mar 26, 2010 10:17 am

nutle

ถ้าไม่รักคงไม่เข้ามาที่นี่ทุกวัน

กินข้าวให้ อิ่ม พักผ่อนให้เพียงพอ รักษาสุขภาพ ให้ร่างกายอบอุ่นแข็งแรง

จะคอยดูน้องคุณอย่างนี้ต่อไปนะจ๊ะ

14บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Fri Mar 26, 2010 10:20 am

heykhun

I love you khun, and please smile alots because it makes me happy eiei

Love khun and Gangkhun

15บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Fri Mar 26, 2010 10:29 am

hottestkhun

ฉันรักคุณ

16บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Sat Mar 27, 2010 5:18 am

Pubpie

ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น คุณ เป็นคนที่มองโลกในแง่ดีเสมอ

ปุ๋ยดีใจจังเลยค่ะ ที่คุณยิ้มให้กับทุกๆสิ่งเสมอ

ปุ๋ยไม่รู้ว่าคุณจะได้เข้ามาอ่านข้อความบ้างหรือเปล่า

แต่ปุ๋ยจะเข้ามายอกรักคุณสมอทุกๆวันเลยค่ะ

ทุกก้าวเดิน จะมีรอยยิ้ม เสียงหัวเราะ หรืออาจจะร้องไห้

ตราบใดที่คุณหันมามองเมื่อไหร่ ,,, จะมีคนยืนอยู่เคียงข้างคุณเสมอนะค่ะ

กำลังใจและแรงเชียร์มีให้คุณไม่มีวันหมดค่ะ

รักษาสุขภาพนะค่ะ วันนี้มีความสุขมากๆจริงค่ะ

รักคุณนะค่ะ Laughing Laughing

^^

17บอกรักนิชคุณ Empty บอกรักนิชคุณ Sun Mar 28, 2010 2:41 pm

nuika

รักน้องคุณนะคะ
รักเสมอ
รักมากๆ
และ จะรักตลอดไปค่ะ.
. Embarassed (เขินนะเนี่ย)

18บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Sun Mar 28, 2010 2:45 pm

Pubpie

กรี๊สสสสสสสสสสสส

วันนี้เค้าเข้าไปอ่านที่คุณทวิตไปคุยกับเพื่อนเรื่องผมมา

ฮือๆๆๆ ขนาดคุณยังบ่นรับไม่ได้เลย กรี๊สสสสสสส

เค้าเริ่มเกร็งจิกพื้นแล้วสิ ฮือๆๆๆๆๆ

แต่ไม่ว่ายังไงคุณก็หล่อเสมอนะจ๊ะ พูดจริงๆๆนะเออ

รักษาสุขภาพนะค่ะ

Laughing Laughing

19บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Mon Mar 29, 2010 3:57 pm

heykhun

i love you khunnie , please smile and happy ja.

I have heard that you got new hair's color , so i really
want to see haha.

Love you

20บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Mon Mar 29, 2010 4:06 pm

Pubpie

คิดถึงคุณจังเลยค่ะ

ไม่ได้เห็นหน้าคุณมา 1 วันเต็มๆๆแล้ว คิดถึงๆๆๆ

แต่เห็นคุณอัพทวิตบ่อยๆก็ดีใจมากเลยค่ะ

พรุ่งนี้ก็จะได้เห็นพระเอก MV ที่หล่อที่สุดในโลกแล้ว เย้ๆๆๆๆๆ

จะรอดูนะค่ะ

^^

21บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Wed Mar 31, 2010 9:44 pm

chillchill

ฉันรักคุณที่เป็นตัวคุณนิชคุณ Very Happy

22บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Thu Apr 01, 2010 3:08 pm

violet

รักน้องคุณจัง
คิดถึงมากมากเลย

ไม่ได้เข้ามาบอกรักนาน มาอีกทีต้องลงทะเบียนด้วยรีบลงทะเบียนทันทีเลย

มาบอกรักวัน april fool day พอดีเลยแต่ไม่หลอกแน่นอน

รักน้องคุณจริงจังมาก มีความสุขมากๆนะค่ะ I love you

23บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Fri Apr 02, 2010 12:28 pm

violet

I miss u so muchhhhhhhh

24บอกรักนิชคุณ Empty Re: บอกรักนิชคุณ Sat Apr 03, 2010 12:10 am

gitta

รักคุณนะคะ
เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ

25บอกรักนิชคุณ Empty Khun ♥ Tue Apr 06, 2010 1:46 pm

mellow

Luv ya ♥️

Have a Goooooooood time in Thai Very Happy

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next