thaibuff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
thaibuff

all about khun

You are not connected. Please login or register

เรื่องเล่าแสนประทับใจกับงาน Promotion Coca Cola จากพี่ KiwiAnnAnn

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

KhunMyBoy

วันนี้ (21 เม.ย. 53) พี่แอน พี่สาวสุดสวยของเราที่เกาหลีได้มีโอกาสไปงานโปรโมชั่นของโค้กที่จัดที่ Yongsan Art Hall พี่แอนเลยแวะมาเล่าพร้อมเก็บภาพแจ่มๆ มาฝากสาวๆ ค่า เริ่มเลยแล้วกันนะคะ

KiwiAnnAnn ขอเริ่มเล่าเรื่องเลยก็แล้วกันนะคะ ส่วนภาพคงเห็นจากสาวเกาบ้างแล้ว ในงาน โค้กนะคะ
KiwiAnnAnn ก็คงเป็นเหตุบังเอิญต้องไปยองซานคะ และก็ใช่ที่ Yongsan Art Hall คะ
KiwiAnnAnn จริงๆไปตั้งแต่เช้าไปซื้อของ และเห็นเค้าจัดOutdoor งานฟุตบอล ร่วมกับโค้กนะคะ
KiwiAnnAnn เราก็ถ่ายรูปไปเรื่อยและไม่แน่ใจว่าจะได้เข้างานหรือเปล่าเพราะไม่มีบัตรคะ
KiwiAnnAnn แต่แล้วด้วยความชอบซักถาม ก็ไปที่ซุ้มนึงที่เค้าต้องเซ้นชื่อรับบัตรพลาสติกอย่างดี
KiwiAnnAnn เราก็ถามว่า We are foreingners. We would like to attend this event. How can we get the card?
KiwiAnnAnn Finally, There is the korean girl nearby me quickly replying at once.
KiwiAnnAnn Then, I informed her further that we want to see Nichkhun and 2pm.
KiwiAnnAnn สาวเกาคนนึ้น่ารักมากเลยคะ ถามว่าเรามากี่คน เราบอกจำนวนไปคะ
KiwiAnnAnn เธอน่ารักมากเลยรีบหยิบบัตรมาให้เราทันที และ ยิ้มอย่างมีความสุข
KiwiAnnAnn บอกว่า Oh! Nichkhun. He is very famous.
KiwiAnnAnn เราก็เลยโชคดีได้บัตร และ ได้มินิโค้ก มาหลายขวดเลยคะ
KiwiAnnAnn ช่วงที่ได้บัตรมายังเป็นเวลาประมาณ บ่ายโมง แต่งานเริ่ม หกโมงคะ
KiwiAnnAnn สาวเกา คนนั้ถ้าจำไม่ผิดเธอชื่อมินจู เธอบอกว่าให้เราเข้ามาในงานเพราะคนไม่เยอะหรอก
KiwiAnnAnn น้องคุณลุกส์ใหม่ก็น่ารักดีนะคะ ดูเหมือน Asian American
KiwiAnnAnn ตัวจริงวันนี้ก็หล่อ น่ารักกว่าในภาพคะ
KiwiAnnAnn คนไปงานโค้กน้อย เพราะไปงาน Chocolate คะ
KiwiAnnAnn วันนี้ที่งานโค้ก ทุกครั้งที่น้องคุณออกมา สาวเกาจะส่งเสียงเชียร์น้องคุณดังมากๆคะ
KiwiAnnAnn พีธีกรให้น้องคุณแสดงอะไรซักอย่าง ฟังไม่เข้าใจนะคะ แล้วน้องคุณก็ออกมาทำท่าเหมือนส่งจูบน่ารักมากๆคะ
KiwiAnnAnn พอน้องคุณทำท่าน่ารักออกไป สาวเกาก็กรี๊ดดดดด
KiwiAnnAnn หลังจากนั้น พี่ธีกรก็ให้จุนโฮ ทำท่าน่ารักอีก สาวเกาก็กรี๊ดดดด แต่ไม่เท่าน้องคุณ
KiwiAnnAnn มีคนมาเชียร์น้องคุณมากกว่าคนอื่นๆ งานนี้คนมาน้อยเลยโชคดีได้ดูทั้ง 3 เพลง และไม่ต้องเบียดกับใคร

เนื่องจากวันนี้เช้าท์ดุ พี่แอนเลยต้องใช้ความพยายามอย่างมากโพสต์ได้แค่นี้ก่อน ส่วนเกร็ดน่ารักๆ ของหนุ่มๆ พี่แอนสัญญาว่าจะมาเล่าต่อวันหลัง รอติดตามจ้า

ขอบคุณพี่แอนมากค่า
Very Happy Very Happy

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]